tts confirmed
Hạng B2
20/6/06
313
6
18
Hà Nội
vantaibacnam.com
RE: Đại lý Honda Cộng Hòa

Hiện đại, chuyên nghiệp dưng mờ chưa phủ sóng toàn quốc được như Toy!:) Đấy là chưa kể đến kinh nghiệm, giá cả và nhiều v/đ khác nữa mà Hon phải mất nhiều thời gian nữa mới chứng tỏ được cho NTD Việt Nam.

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Vâng ,em cho là hiện nay dịch vụ của Toy là tốt nhất trong các LD do mạng lưới gần như phủ kín các TP lớn SG và HN với cơ sở hạ tầng hiện đại và đội ngũ thợ với tác phog công nghiệp và lành nghề , nhất là các cơ sở của Nhật đầu tư trực tiếp .Ngay cửa ngõ vào SG là Toy Đông SG ở xa lộ Hânọi mới nâng cấp vào năm ngoái rất hiện đại và rộng rãi . Thậm chí đi Đalat về em có thể cho xe vào kiểm tra gầm và thắng (lấy cớ thôi) rồi cả gia đình và con nít vào phòng khách máy lạnh nghĩ ngơi uống nước ngọt (miễn phí nhá) , đi toilet thoải mái rồi về . he he (có chỗ xã)
Về phần Honda , đúng là 1 đối thủ nặng ký của Toy với cơ sở đầu tiên tại SG rát hiện đại , nhưng hiện còn quá mỏng về bán kính phục vụ cho toàn TP . Sắp tới khi cơ sở ở đường 3-2 khai trương em nghĩ cũng chưa đáp ứng được số lượng CiV sắp bùng nổ khi giá cả hợp lý hơn . Đó là chưa biết tay nghề thợ thầy . Theo em phải có thêm thời gian dài nữa thì Honda mới có thể đuổi kịp và vượt qua Toy . Nhưng Toy cũng lắm mưu kế . [8D]

Hạng B1
15/9/04
50
692
103

Chào mọi người
Xin lỗi mình cắt ngang chút. Xem xong các hình mình thấy cái "mông" Honda xấu quá,nhất là đèn sau. Có Bác nào cùng ý với mình ko? Đây chỉ là ý kiến cá nhân em thôi.
Thanks

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Trích đoạn: Tran Bac

Bác chưa đi hết các nơi mà đã vội phát biểu . Đất chổ Samco chắc bác dư hiểu bao nhiêu tiền /m2 rồi . Mời bác ra TOy Hiróshima ở Tân Cảng hay Asta An Thành ở THĐaoQ5 hoặc Toy Lý Thường Kiệt -Q11 sẽ rõ . Khi so sánh nên cẩn thận nhá bác
quan trọng không phải là đất rộng mà là hiện đại và chuyên nghiệp.
Hiện đại và chuyên nghiệp chổ nào vậy pác, chưa được 1 tháng mà bác khẳng định là chuyên nghiệp rồi, e là bị quá sớm !!! Riêng về Sales HD thì còn quá kém .....

Hạng D

dịch vụ Honda mới ra đời, chưa làm nhiều xe nên sẽ có nhiều thợ chưa wen tay, hiện nay toàn xe mới chưa có xe bị gì nặng, mắc bệnh này nọ, chưa wa thực tế, như vậy kết luận là chuyên nghiệp thì đúng như bác olcar nói.....còn hơi sớm.

Hạng B2
6/9/06
204
36
28

Các bác xem thử Kim Thanh thế nào nhể, em thấy hoành tráng lắm, góc Lý thường kiệt - 3/2

hẹn các bác sẽ update sau nhé

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

các bác mua xe Honda hay mua sale Honda?:D:D em rất có cảm tình với các mẫu xe Honda, nhưng còn với sale Honda thì chán:D:D em thấy từ hồi Civic xuất hiện thì sale Honda vào đây đốp chát hơi nhiều, có vẻ tự cao tự đại....vài dòng góp ý thế thôi, có gì sai mong các bác sale bỏ qua:D

Em thấy bước đầu cơ sở vật chất, thiết bị của Honda rất chuyên nghiệp, mong rằng Hãng sẽ phát huy tốt;);)

Hạng B2
16/11/05
289
73
0
65

Hiện đại thì có ... vì mới toanh. Nhưng Pờ-rồ thì chưa biết phải chờ thời gian, "Rồ" hay không đâu phải nhờ mấy cái đồng hồ, đèn chớp nháy xanh xanh đỏ đỏ đó ... mà xem coi khách hàng có được phục vụ vừa ý hay không?

Chưa gì E thấy là không "Rồ" rùi. Cái hình thứ 4, thấy có con nít, phụ nữ đi ngễu nghệnh trong xưởng, nơi mà bấy cứ thứ gì, từ con ốc, long đền ...văng ra, rớt xuống đều có thể gây ...sát thương. Nếu bị, có trả tiền bảo hiểm thương tật không nhỉ, ai trả??? hay lại cãi nhau ...ai biểu vô đó ráng chịu, sao không để bảng "Không có phận sự miễn vào" thì cứ tự nhiên ra vào chứ sao không? ... Trời, quá nhiều thứ và quá sớm để có thể nói là "rồ" hay "tỉnh" :D:D:D

Hạng B1
21/7/06
81
0
0

Chưa gì E thấy là không "Rồ" rùi. Cái hình thứ 4, thấy có con nít, phụ nữ đi ngễu nghệnh trong xưởng, nơi mà bấy cứ thứ gì, từ con ốc, long đền ...văng ra, rớt xuống đều có thể gây ...sát thương. Nếu bị, có trả tiền bảo hiểm thương tật không nhỉ, ai trả??? hay lại cãi nhau ...ai biểu vô đó ráng chịu, sao không để bảng "Không có phận sự miễn vào" thì cứ tự nhiên ra vào chứ sao không? ... Trời, quá nhiều thứ và quá sớm để có thể nói là "rồ" hay "tỉnh"
Hình như bữa đó khai trương bác ạ, chắc là khách đi thăm quan.

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

Trích đoạn: hcivic

Xem hình thấy Honda bây giờ làm ăn có vẻ nghiêm chỉnh ghê nhỉ! Hy vọng là từ nay các bác nào yêu thích Honda,đã-đang và sắp sử dụng xe Honda sẽ được yên tâm về sức khỏe của bà 2 rồi nhé.
em cũng rất yêu Honda và bằng chứng là em đang sử dụng Honda 2 bánh mui trần đấy :D