Hạng B2
9/12/19
130
220
43
30
Chào các bác.
Em đang lam vay mua bên Fuji Residence của Nam Long, đã cọc rồi, sắp tới ngày công chứng mà Ngân hàng Techcombank nó dở quẻ đòi mấy giấy tờ hồi mở bán của khu này nên e trở tay k kịp. E mua của F2 nên k cách nào tìm ra được, bác nào có thì cho e xin với, chứ k duyệt dc hso tín dụng là e mất cọc. Cảm ơn các bác nhiều lắm. Dự án Fuji Residence ở Phước Long B, Q9 ạ.
1. Công văn chấp thuận mở bán do sở xây dựng cấp
2. Đăng ký kinh doanh của CĐT
3. Phê duyệt 1/500 hoặc giấy phép xây dựng
4. Quyết định chủ trương đầu tư
(Admin cho e treo đỡ bài box này nhờ giúp đỡ với ạ.)

Hạng B2
9/9/12
454
7.677
93
Mấy giấy tờ này thì anh gọi lên chủ đầu tư Nam Long hỏi thử.

Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
bác liên lạc nhưng tốn vài triệu làm cho nhanh
đừng tiếc ba cái đồng lẻ
tốt nhất đến thẳng văn phòng, gặp ng chịu trách nhiệm xin, nói thẳng gửi bao nhiêu tr đó. mối quan hệ win win, mình dc lợi mà nó cũng dc lợi chứ giờ xin ko thì nó cà rề lắm
mà dự án ko có sổ đỏ sao mà phải xin mấy giấy tờ đó ko biết
có sổ là oke rồi chứ

Hạng B2
9/12/19
130
220
43
30
bác liên lạc nhưng tốn vài triệu làm cho nhanh
đừng tiếc ba cái đồng lẻ
tốt nhất đến thẳng văn phòng, gặp ng chịu trách nhiệm xin, nói thẳng gửi bao nhiêu tr đó. mối quan hệ win win, mình dc lợi mà nó cũng dc lợi chứ giờ xin ko thì nó cà rề lắm
mà dự án ko có sổ đỏ sao mà phải xin mấy giấy tờ đó ko biết
có sổ là oke rồi chứ
Chưa ra sổ bác.
Mình xin đàng hoàng, nói gửi dc mình gửi mấy triệu cf mà chưa thấy trả lời đó chứ. Chứ mình tiếc gì đâu.

Hạng B2
9/12/19
130
220
43
30
Mình vay Tech lần này lần 3 rồi nó vẫn hành. Mình thế chấp bằng miếng đất khác có sổ ở trong Tech rồi, chứng minh thu nhập rồi, cái bên Fuji này mình mua lqan quái gì đến nó đâu, vậy mà nó cũng đòi mấy hso này cho dc. Sau lần này cạch Tech.

• Haha
Reactions: tinaliuyifei
Hạng C
11/3/16
907
1.254
93
32
Mình vay Tech lần này lần 3 rồi nó vẫn hành. Mình thế chấp bằng miếng đất khác có sổ ở trong Tech rồi, chứng minh thu nhập rồi, cái bên Fuji này mình mua lqan quái gì đến nó đâu, vậy mà nó cũng đòi mấy hso này cho dc. Sau lần này cạch Tech.
vay mua đất thì acb thẳng tiến nha bác