Tập Lái
9/1/08
21
0
1
Cám ơn bác ĐăngThinh đã tư vấn cho em rất nhiệt tình.
Em thực sự ấn tượng về cung cách làm việc và các câu trả lời đầy đủ của bác. Công nhận là giá bác đưa ra khá chuẩn, tiếc là em đã không biết bác trên OS này sớm hơn. Do em có quen vài người bán xe bên EA nên em lấy xe luôn ngoài này cho tiện việc bảo hành sau này (tất nhiên lấy ở đâu thì EA vẫn phải làm cho em thôi).
Rất cảm ơn bác.
Em đã đặt xe có idrive. Thực sự nội thất nhìn ngon hơn hẳn. 19/3 này xe về đến VN, chắc sau đó vài ngày là em có xe thôi. Em nhờ các bác trên này giúp em vài việc.
1. Mua 1 bộ thảm màu đen cho 320i ở Hà Nội chỗ nào có bán. Giá rẻ và chất lượng:D
2. Bác nào hướng dẫn sử dụng idrive trên BMW3 cho em thì tốt quá. Bác ktsdonguyen bêntopic kia hình như không vào OS 2 tháng nay rồi thì phải :(

Hạng B2
21/8/10
386
115
43
HCM
Chúc mừng bác đã mua được 1 chiếc xe như ý
, chất lượng nội thất của phiên bản 320i Idrive sẽ làm hài lòng bác : xem tivi , nghe nhạc và lưu vào ổ cứng của xe ( USB , hoặc đĩa đều lưu vào xe được nhá ) :) , âm thanh nghe chắc rõ hơn , Kết nối bluetooth với điện thoại .Mấy tính năng đó cũng dễ sử dụng lắm , lúc sale giao xe bác nhờ chỉ qua 1 lần là biết ah.
Rất cám ơn bác đã quan tâm và mua xe BMW.
Thân

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
@Bigbird: chuc mung bac co xe ngon nhe! Mua tham BMW trong hang luon di, tham ngoai xau va nhin...khong xung voi xe dau bac, mua 2 bo 1 bo di mua mot bo tham city la dep.

Tập Lái
9/1/08
21
0
1
Hihi.... Cám ơn các bác đã tư vấn em nhiệt tình. Giờ là em chỉ ngồi chờ xe thôi. Hy vọng EA hẹn đúng.
Bộ thảm em nghe lời bác Mun mua ở trong hãng vậy. Hôm trước đi cùng sếp lấy bộ thảm Mer trong hãng 4tr nhìn phê thật :D