Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
21/12/10
56
1
0
phamtuanvu nói:
binharch nói:
Chị L à ?

....nguyên văn nè bác: ...chị L, em chị H, chị vợ a H (thím L), cả nhà 3 chị em nổi tiếng không thua gì 3 chị em họ Tống ...hơ..hơ.... :)
...cách đây mười mấy năm, chị ấy nuốt gọn 10 triệu obama của nhà đt nước ngoài khá ngọt ngào, kiện cáo um sùm, mỗi tội là chả ai dám xử hết..., về sau xử thì cũng trớt quớt....

....mà chị í đang nhờ cty iem tk căn biệt thự nho nhỏ khiêm tốn tọa lạc tại quán Ngon cũ + thêm miếng kế bên mới hóa giá xong, cỡ ~2.500m2 thui à...

.
.
Pm cho em biết chút được ko ạ, nghe mà cứ ù ù cạc cạc í !!!

Hạng B2
22/9/10
115
94
38
SG
anh H là anh Hai N phải k bác:p:p

tinduan nói:
phamtuanvu nói:
binharch nói:
Chị L à ?

....nguyên văn nè bác: ...chị L, em chị H, chị vợ a H (thím L), cả nhà 3 chị em nổi tiếng không thua gì 3 chị em họ Tống ...hơ..hơ.... :)
...cách đây mười mấy năm, chị ấy nuốt gọn 10 triệu obama của nhà đt nước ngoài khá ngọt ngào, kiện cáo um sùm, mỗi tội là chả ai dám xử hết..., về sau xử thì cũng trớt quớt....

....mà chị í đang nhờ cty iem tk căn biệt thự nho nhỏ khiêm tốn tọa lạc tại quán Ngon cũ + thêm miếng kế bên mới hóa giá xong, cỡ ~2.500m2 thui à...

.
.
Pm cho em biết chút được ko ạ, nghe mà cứ ù ù cạc cạc í !!!

Tập Lái
18/7/11
11
0
0
Chào các bác!
Nói rằng Dũng"Tổng" Đang điều hành Dũng"Con" từ xa để thao túng FuTa cũng đúng và nội bộ FuTa đang rối ren chia làm 2 phe cũng không sai nhưng có một điều mà các bác và Dũng "tổng" và Dũng "con" đều chủ quan theo cách nhìn nhận của các bác ở đây, Bác Luận không đơn giản như các bác nghĩ đâu, tất cả đều là nhưng quân cờ chiến lược trên bàn cờ của bác Luận, Dũng "tổng" với Dũng"con" chẳng qua cũng chỉ là những quân cờ mà bác Luận đang thấy hữu dụng thôi, một lúc nào đó tình thế sẽ thay đổi đấy, có một điều luật bất thành văn trong Futa, kẻ nào toan tính có những mưu đồ xấu ra thì kẻ đó sẽ sớm ra đi không kèn không trống, và hai thầy trò của lò SCB sẽ là tương lai không xa, các bác cứ thử xem lời em nói xem nha!

Hạng B1
19/8/10
68
64
18
TP.HCM
TNDQN nói:
Chào các bác!
Nói rằng Dũng"Tổng" Đang điều hành Dũng"Con" từ xa để thao túng FuTa cũng đúng và nội bộ FuTa đang rối ren chia làm 2 phe cũng không sai nhưng có một điều mà các bác và Dũng "tổng" và Dũng "con" đều chủ quan theo cách nhìn nhận của các bác ở đây, Bác Luận không đơn giản như các bác nghĩ đâu, tất cả đều là nhưng quân cờ chiến lược trên bàn cờ của bác Luận, Dũng "tổng" với Dũng"con" chẳng qua cũng chỉ là những quân cờ mà bác Luận đang thấy hữu dụng thôi, một lúc nào đó tình thế sẽ thay đổi đấy, có một điều luật bất thành văn trong Futa, kẻ nào toan tính có những mưu đồ xấu ra thì kẻ đó sẽ sớm ra đi không kèn không trống, và hai thầy trò của lò SCB sẽ là tương lai không xa, các bác cứ thử xem lời em nói xem nha!
Chà bác TNDQN chắc làm ở Futa hay biết rất rỏ về Futa nè.

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113
qua trao đổi thông tin với những người trước đây thì đây chỉ là bước đi kế tiếp của kế hoạch 2008 thôi. Mọi việc đã dự liệu từ trước rồi! chỉ xui là đến hơi trễ do không dự đoán nổi tình kinh tế, chính trị

Hạng B2
10/10/06
232
2
18
51
ML Express phải cắt giảm hàng loạt tuyến do thua lỗ triền miên... nhân sự cấp cao thì chạy nháo nhào cả lên...
htdes nói:
Ngáp ngáp vậy chứ lại sống dai. Mailinh express đang có doanh thu rất tốt (theo em quan sát) có thể bù qua những cái đang mất mát từ taxi.
Từ ngáp ngáp chờ chết đôi khi lại đến lúc hồi sinh sung mãn! Tình hình kinh tế phức tạp khó đoán trước ai người hùng, ai kẻ mau chết non !

Tập Lái
18/7/11
11
0
0
Chào bác vanhuyqt. bác hỏi 1 câu hết sức khó trả lời, bác hỏi câu khác được không? thôi thì bác cứ biết vậy đi, úp úp mở mở nó mới hay, em xin thông tin thêm một chút, hiện tại Dũng"nhỏ" làm rất nhiều việc ác nên có rất nhiều kẻ thù, Dũng "nhỏ" chơi vuốt mặt không nể mũi lại vuốt râu hùm, dám chơi cả những người cũ của FuTa như bác PĐQ và nhiều nhân vật chủ chốt của FuTa, có một điều mà Dũng"nhỏ" không biết là mọi chuyện đều không vượt qua tầm kiểm soát của bác Luận, có thể bác Luận để vậy cho Dũng "nhỏ" đưa ra hết những chiêu độc, cứ việc dương oai múa võ,mà độc một cái là bác Luận lại cứ ủng hộ và hậu thuẫn Dũng"nhỏ" cần bất cứ cái gì bác Luận cũng chiều, đó là cái tài cực kì chiến lược của bác Luận,sau khi Dũng "nhỏ" đã hết bài và bộc lộ "dã tâm" và bác Luận biết được gót chân asin của Dũng "nhỏ" và chỉ huy trưởng là Dũng"tổng"thì,,,,chuyện gì đến tất nhiên sẽ phải đến! hồi sau sẽ rõ, chỉ có 1 điều mà các nạn nhân tạm thời của Dũng"nhỏ" đang âm thầm tính tới mà tính từ gốc luôn, các bác có biết "Gốc" ở đâu không? xin thưa đó là một vùng biển miền trung của Việt Nam, nơi sinh ra kẻ tiểu nhân Dũng"nhỏ" và cũng sinh ra một ca sĩ cùng tên chồng cũ của Jennifer Phạm!

Last edited by a moderator:
Hạng B2
9/6/11
241
1
16

.
.
Chi L chả liên quan gì chị H và chị vợ a H: bác không biết thì đừng nói bậy, thấy giống tên là phan à ???

Status
Không mở trả lời sau này.