Hạng B2
22/3/15
295
298
63
Trưc khi đến vạch dừng nó có bảng cho quay đầu, rẽ trái khi đèn đỏ, đến vach thì dưới đất có kẻ mũi tên chỉ rẽ trái bác ạh, vậy túm lại là khi e muốn rẽ trái khi đến vòng xoay thì dừng lane sát chân cầu vượt cũng đc hả các bác?
Chính xác là lane trai sát cầu vượt ĐBP khi đến ngay vạch chờ đèn chỉ có vạch quay đầu ( dù trc đó vài m vạch này kẻ đi thẳng và quẹo trái thì tự nhiên sát vạch chờ biến thành vạch quay đầu haiz) thiệt là biến đổi khó lường..muốn quẹo trái đi XVNT đi lane kế bên..

• Like
Reactions: samuraijack
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Chính xác là lane trai sát cầu vượt ĐBP khi đến ngay vạch chờ đèn chỉ có vạch quay đầu ( dù trc đó vài m vạch này kẻ đi thẳng và quẹo trái thì tự nhiên sát vạch chờ biến thành vạch quay đầu haiz) thiệt là biến đổi khó lường..muốn quẹo trái đi XVNT đi lane kế bên..
Ủa kỳ vậy ta? E mới bị phạt cách đây hơn tháng thôi, e thấy gần vạch dừng chỉ có kẻ mũi tên rẽ trái thui mà? Chứ nếu kẻ vạch quay đầu thì e k bị phạt rồi!

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Hèn chi e toàn thấy mọi oto khác rẽ trái toàn dừng lane kế bên!
nhưng đúng là e bị ăn qua lừa to rồi các bác nhỉ? Mà lổi này chỉ có 150k thui hả các bác?

Hạng F
1/6/15
5.555
29.180
113
Ủa kỳ vậy ta? E mới bị phạt cách đây hơn tháng thôi, e thấy gần vạch dừng chỉ có kẻ mũi tên rẽ trái thui mà? Chứ nếu kẻ vạch quay đầu thì e k bị phạt rồi!
Theo em nhớ là chỉ có hướng cầu SG->q1 có mũi tên quay đầu thôi, hướng ngược lại chỉ có mũi tên quẹo trái.

• Like
Reactions: thietbiloc
Hạng F
4/1/08
8.307
115.649
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Xác nhận với các anh là làn sát cầu vượt chỉ có mũi tên quẹo trái thôi.

Đúng ra, bác GTCC nên vẽ mũi tên quay đầu cho làn này ngay từ xa để các bác rẽ trái đỡ bị phiền phức.

Hạng B2
22/3/15
295
298
63
Xác nhận với các anh là làn sát cầu vượt chỉ có mũi tên [BCOLOR=#ff0000]quẹo trái[/BCOLOR] thôi.

Đúng ra, bác GTCC nên vẽ mũi tên quay đầu cho làn này ngay từ xa để các bác rẽ trái đỡ bị phiền phức.
Quay đầu...