Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Phiền toái nhỉ.e cũng đang định lấy con Sò .mà thấy mấy bác phản ánh quá cũng thấy buồn buồn cho 1 hãng xe nhỉ.Bỏ tiền tỷ chỉ để mong có được chiếc xe tạm ổn.chế độ hậu mãi kha khá,để người đã và sắp mua xe cảm thấy ên tâm trước khi chọn 1 hãng xe mà mình gắn kết lâu dài.
Bản thân e làm trong ngành kinh doanh,Nguyên tắc hậu mãi sau bán hàng luôn được e quán xuyến triệt để,chỉ cho thêm chứ không bớt đi,để bất cứ khách hàng kho tính cũng yên tâm.Nhiều lúc chỉ là 1 món quà nhỏ vài chục ngàn,nhưng cũng mang lại nhiều nụ cười và cảm ơn của khách...Và 1 điều chắc chắn..khách hàng đó..sẽ quay lại với e kô chỉ 1 mà còn rất nhiều lần khác nữa..có khách..có tiền..mất khách..mất tiền..mất uy tín..mất tất

Hạng C
14/8/13
529
303
63
Phiền toái nhỉ.e cũng đang định lấy con Sò .mà thấy mấy bác phản ánh quá cũng thấy buồn buồn cho 1 hãng xe nhỉ.Bỏ tiền tỷ chỉ để mong có được chiếc xe tạm ổn.chế độ hậu mãi kha khá,để người đã và sắp mua xe cảm thấy ên tâm trước khi chọn 1 hãng xe mà mình gắn kết lâu dài.
Bản thân e làm trong ngành kinh doanh,Nguyên tắc hậu mãi sau bán hàng luôn được e quán xuyến triệt để,chỉ cho thêm chứ không bớt đi,để bất cứ khách hàng kho tính cũng yên tâm.Nhiều lúc chỉ là 1 món quà nhỏ vài chục ngàn,nhưng cũng mang lại nhiều nụ cười và cảm ơn của khách...Và 1 điều chắc chắn..khách hàng đó..sẽ quay lại với e kô chỉ 1 mà còn rất nhiều lần khác nữa..có khách..có tiền..mất khách..mất tiền..mất uy tín..mất tất
bác đừng quá lo, không sao đâu, do 1 chút sai sót không được kiểm soát tốt thôi ạk.
Chứ Kia vẫn ok, Lâu lâu còn có các chương trình Car Care, giảm giá, ưu đaĩ quà tặng. Cũng như bác trên nói là chăm sóc khách hàng gọi sau bão dưỡng.
Hiện tại chăm sóc khách hàng chỉ có 1 người / 1 showroom và mới có từ năm 2013 nên không gọi hết được tất cả khách hàng từ 2007( vừa khách mời,khách cũ, khách đã bán xe...) nên các bác mua xe nhiều năm trước có thể không được gọi. Từ năm 2014 Kia bắt đầu quan tâm nhiều hơn vào chế độ dịch vụ. Không tin các bác cứ hỏi những người mua xe Kia từ những năm đầu mà xem, hiện tại dịch vụ đang được nâng cấp lên rất nhiều. Kia có hơn 100 Showroom toàn quốc nên cũng đang dần cải thiện đồng loạt. Mọi thứ đang dần hoàn thiện hơn nên các bác thông cảm

• Like
Reactions: Lâm Phúc Khang
Hạng B2
23/12/12
249
162
43
E k biết các bác sao, chứ e mỗi lần lấy xe từ hãng về thì vài hôm sau có 1 e giọng dễ thướng từ Kia NVT gọi đt hỏi thăm dv có tốt k. 10 lần thì đủ 10
Chỉ có KIA NVT và KIA PMH thôi. Mình làm bên KIA Bình Triệu và KIA Bình Tân thì chưa thấy gọi hỏi thăm.

Hạng B2
23/12/12
249
162
43
Bác mắng dữ quá nên hnay lại còn nt cho e nữa nè!
Cái tin nhắn này thì KIA Bình Tân có nhắn còn các KIA khác kg có.... :)

Tui report chi tiết cho bác SongVan đại diện diễn đàn làm việc lại với KIA để cải tiến dịch vụ nghe... :D

Hạng B2
23/2/11
178
57
28
Chỉ có KIA NVT và KIA PMH thôi. Mình làm bên KIA Bình Triệu và KIA Bình Tân thì chưa thấy gọi hỏi thăm.
có mà bác... tui làm ở Bình Triệu 10 lần được đt hỏi thăm đủ 10

Hạng C
25/11/14
533
648
93
44
Mới dính bực mình với Kia NVT đây sẽ post lên cho a e biết mà tránh, dù gần nhà nhưng chắc chắn cạch mặt chỗ này ra, làm ăn như shit

Hạng B2
23/12/12
249
162
43
Mới dính bực mình với Kia NVT đây sẽ post lên cho a e biết mà tránh, dù gần nhà nhưng chắc chắn cạch mặt chỗ này ra, làm ăn như shit
Thớt này từ năm ngoái rồi... KIA NVT lại bị nữa àh... :)

Hạng B1
22/3/15
99
52
28
38
Em chào các bác.
Bác chủ thớt ơi, bác phản hồi với Chăm sóc khách hàng Kia Nguyễn Văn Trỗi nhé, Hoặc chăm sóc khách hàng Khu vực nam bộ, những ý kiến đóng góp của bác sẽ giúp dịch vụ của kia tốt hơn. Kia luôn muốn mang 1 dịch vụ tốt cho khách hàng.
Hiện nay Kia Nguyễn Văn Trỗi đang quá tải, vậy để thuận lợi cho các bác thì các bác nên có sự lựa chọn khác.
Các bác bảo dưỡng nhẹ, dưới 20.000km các bác có thể đi bảo dưỡng ngày chủ nhật tại Kia BÌnh Tân ( đặt lịch hẹn trước).
đi qua Kia NVT thì gần thật, nhưng nếu chia nhỏ ra thì Kia NVT khong bi quá tải.
Trong trường hợp xe của bác chủ thì qua Kia Bình Tân thì 1 ngày là nhận được xe rồi, bác đi xa có 20 phut thôi nhưng nhận xe sơm 2 ngày, chất lượng dịch vụ cũng tốt.
Bảo dưỡng nhẹ thì tản ra các sr khác làm cho nhanh, 30 - 45 phút là xong, rộng rãi thoải mái hơn. Kia Gò Vấp mới , Kia Bình Triệu cũng gần trên đó. Sau này sẽ có thêm nhiều Kia nũa để phục vụ khách hàng chu đáo hơn ạ

sau nay thi chac Kia NVT se het qua tai bac dug qua lo lang :D