Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác đang chạy cao tốc "bình thường" tầm 100km/h, thằng đi trước nó "bất thường", bác đánh lái gấp né qua :
- Có Esp : bác an toàn
- Ko Esp : bác xuống mương

=> Ai cũng muốn bình thường hết bác, nhưng di chuyển trên đường, nhiều cái bất thường hơn bình thường :)
Ờ, bác đã từng đi xe khách chưa? Em nói cho bác biết là mấy xe đó cũng chẳng có nối cái abs nữa đó, sqo bác vẫn đi mà giờ vẫn còn ngồi đây? Những tính năng theo em là quan trọng là abs và ebd nữa là ngon. Vsc chỉ những ai, thích liên tục xào chẻ chiếm đường đoạt chỗ mới thật sự cần. Còn những người khác có thì tốt, không có cũng không sao . Em hết.

Hạng C
4/6/12
866
1.572
93
Ho Chi Minh
Là vầy, em ko phải anti Toy, cũng ko muốn cổ súy ai đừng mua Toy. Chỉ là cá nhân em ko thích xe Toy vì tiếng kèn quá ồn đến mức thô lỗ của nó, nhất là con phò, thằng ỉn và thím cam. Hơn nữa ác cảm đến từ xe taxi, đa phần là Toy, các bác biết taxi chạy ntn rồi. Nếu phải chọn xe Nhật bình dân thì Honda, hết, ko Toy, ko Mazda (giống bác nào đó trong OS này). Chút suy nghĩ cá nhân, ai ném đá thì ném, ném mỏi rồi cũng thôi. Em cóc phải nâng bi cho Honda, chỉ là cảm tình với 1 thương hiệu. Xin hết.
Chết mừ em chưa , biết vậy hôm trước bỏ thêm 150 chẹo lấy con Accord cho rùi .................hic hic hic

Hạng D
24/3/13
2.321
2.196
113
Các pác sale lo mà bán hàng đi kìa , tranh cãi dìm hàng chẳng thể nào làm gì đc Vios đâu. E thì ko thich chiếc vios tí nào , nhưng em biết chắc chắn vios thay đổi nâng cấp như vầy mà giá ko đổi thì các bác khốn khổ rồi . Nên kêu gọi hãng của mình giảm giá giảm giá may mà còn có cơ hội, ko dìm đc Vios này đâu các bác ah , vì lâu nay nó có gì đâu ngoài cái thùng tôn mà các xe khác vẫn cứ ngửi khói nó thôi, giờ em nghĩ là thê thảm rồi :))

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác đang chạy cao tốc "bình thường" tầm 100km/h, thằng đi trước nó "bất thường", bác đánh lái gấp né qua :
- Có Esp : bác an toàn
- Ko Esp : bác xuống mương

=> Ai cũng muốn bình thường hết bác, nhưng di chuyển trên đường, nhiều cái bất thường hơn bình thường :)
Việc giữ khoảng cách và tốc độ an toàn là việc mà tài xế bắt buộc phải làm, cứ đi tốc độ cao mà đu gió bám đít xe khác rồi trôbg chờ vsc để đánh lái thì em chỉ có thể nói với bác là tránh được lần này, không tránh đước lần sau bác ợ

Hạng D
24/3/13
2.321
2.196
113
Việc giữ khoảng cách và tốc độ an toàn là việc mà tài xế bắt buộc phải làm, cứ đi tốc độ cao mà đu gió bám đít xe khác rồi trôbg chờ vsc để đánh lái thì em chỉ có thể nói với bác là tránh được lần này, không tránh đước lần sau bác ợ
Có nhiều pác cứ nói chứ có chạy xe tốc độ cao lần nào đâu mà

• Like
Reactions: littlegenius
Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Em thấy không cần cân bằng điện tử làm gì. Chỉ ai thích xào chẻ vào cua tốc độ cao mà nhát tay mới cần thôi. Chạy bình thường chẳng bao giờ cần
Tới lúc cần thì lại không còn cần đúng không..Trên Thiên đường đâu cần đi xe hơi

Tập Lái
17/8/12
22
7
3
bao ngày em đợi em mong, bậy giờ em đã có vòng đeo tay! sắp tới cách mạng tháng 10 Nga rồi