Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
Mình có lỗi, mình chịu phạt là chuyện dĩ nhiên.

Nhưng khi XXX lỗi, họ không bị phạt nhưng chí ít phải bắt họ xin lỗi mình. Bác tứ quý thử làm điều đó coi sao !

Hạng B2
6/2/08
392
3
18
saigon
Tổ mẹ mấy thằng xxx, nếu tui có đi đoạn này chắc tui cũng bị "dính". Quạo như thế trông chừng lé cả mắt huống chi Trời mà mưa, thì đi bộ cũng không thấy vạch kẽ lối đi bộ

Hạng B1
2/1/10
55
0
0
Đem câu của bác dạy công an mà chơi lại tụi nó , dùng chiêu gậy ông đập lưng ông.
ĐỐI VỚI ĐỊCH PHẢI KIÊN QUYẾT KHÔN KHÉO nhe bác chủ thớt

Hạng B2
1/9/10
221
7
18
Em thấy bác bị oan ! em thề
phải chi SG cũng có được cái quy định không phạt đèn tắt sơn mờ như HN .Phẹt Ông GTCC mới đúng ,Phẹt Bác quả là hổng có công lý à

Hạng D
16/5/09
1.437
211
63
Ngoài lề tí...
Tối hôm trước chạy 2B từ đường số 50 rẽ trái ra đường số 7 (ngay Bon chen) thì thấy một tay xxx chạy ra cầm đèn pin rọi vào mặt mình ngoắc vào lề. Quái nhỉ, vì xxx chỉ thường đứng đây từ 6g ~ 8g và 16g ~ 18g để bắt xe hơi thôi. Bình tĩnh tắp xe vào, tắt máy, khóa cổ xe (vì sợ nó rút chìa khóa hoặc dẫn xe mình đi), bỏ chìa khóa vào sâu trong túi quần rồi đũng đỉnh hỏi: Có vấn đề gì không???
- Xe anh quẹo trái không mở đèn xi nhan.
- Anh nói sao??? Xe tôi chẳng những có đèn mà còn có kèn nữa, tôi bật đèn tới sát anh mới tắt mà...
Nói xong mình lại mở công tắc, bật đèn xi nhan cho nó xem. (thật ra có kèn xi nhan đâu có liên quan gì tới việc mở hay không mở đèn
)
Mình bồi tiếp luôn: Nhà tôi ở khu vực này, mấy anh đứng đây giờ nào tôi biết hết.
- Nếu anh có mở thì thôi làm gì phải lớn tiếng vậy... Có thể do xe khác che khuất nên tôi không thấy... Thôi anh đi đi...
Mình thấy nó xìu nhanh quá nên cũng nhẹ giọng: Vì tôi có mở đèn mà anh nói không nên tôi mới lớn tiếng. Nếu anh đã nói vậy thì tôi xin lỗi.
Rồi mình lên xe vọt luôn...
Nghiệm lại mình chạy Wave RSX, đèn xin nhan không nằm kế đèn lái mà nằm phía dưới mặt nạ, sát trên vè trước nên chắc nó không thấy thật.
Còn mấy lần đi xế hộp toàn bị thổi khi phạm luật không, nên chưa có dịp cãi...

Hạng F
26/2/07
5.096
440
83
Xứ dừa Miền Tây
Tình hình sao rồi 7777? Hôm nào bác đi xữ lý hú anh em khu tên lữa lại đi theo làm hậu thuẫn . Thắng kiện quay về Bê vàng xữ luôn :D