Hạng B2
4/6/07
470
144
43
50
RE: Đêm trường Sơn của SFC Hà Nội!

:D:D:D:D kịch liệt hoan nghênh bác LOVE SANTA !!!! bác viết "vần" không chịu dc :D:D

Hạng B2
9/7/08
183
0
16

SFC có nhiều bác viết rất hay. Đề nghị bác Kien cử bác Nhh2811 và bác LoveSanta đi học một khóa bồi dưỡng viết ký sự để phục vụ cho các chuyến đi tiếp theo.

Hạng B2
27/6/08
139
0
0

Trích đoạn: oto_3banh

SFC có nhiều bác viết rất hay. Đề nghị bác Kien cử bác Nhh2811 và bác LoveSanta đi học một khóa bồi dưỡng viết ký sự để phục vụ cho các chuyến đi tiếp theo.

2 bác này sắp trở thành phóng viên được rồi, chụp ảnh rất đẹp mà viết bài cũng rất hay

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

đọc bài các bác viết hay quá, làm mình nhớ lại những ngày đầu năm mới dong rủi trên đường Trướng Sơn 1 mình ( còn nợ các bác bài cảm tường về chuyến đi này ). Lúc đó cảm giác thật hồi hợp và tò mò ! nghỉ lại vẫn còn cảm giác sợ . Các bác đi cả đoàn SANTÀE sướng hơn mình nhiều! Chúc mừng các bác hoàn thành tốt đẹp chuyến đi khám phá Trướng Sơn, các bác cố gắng viết thêm cảm tường nhé mọi người đang chờ các bác.

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Em sẽ cố gắng viết tiếp, hai hôm nay Em đi Thái nguyên ! Em sẽ viết đến khi nghe tin xăng dầu tăng giá nhé ! OK ? Yes or No ???? Các bác confirm để em có hứng??????????!!!!

Hạng B2
9/7/08
183
0
16

Trích đoạn: nhh2811

Em sẽ cố gắng viết tiếp, hai hôm nay Em đi Thái nguyên ! Em sẽ viết đến khi nghe tin xăng dầu tăng giá nhé ! OK ? Yes or No ???? Các bác confirm để em có hứng??????????!!!!

Bác viết đi, anh em đang còn chờ ký sự của bác mà, nếu thiếu thông tin em sẽ cung cấp thêm

Hạng B2
12/10/07
233
2
0

Trích đoạn: oto_3banh

Bác LoveSanta nói đúng, may là cả đoàn đều vào thắp hương cho các chị ở Ngả ba Đồng Lộc và linh hồn các chị đã phù hộ cho em và cả đoàn . Thú thật, trước khi xe em thủng lốp, em lái gần nhưng trong trạng thái vô thức, mắt và đầu rất mỏi, thỉnh thoảng lại gật mình khi nhìn thấy vật cản trước mặt nhưng rồi các chị đã báo hiệu và lốp xe đã thủng . Sau khi thay lốp xong, em tỉnh hơn nhiều và có thêm sức để tiếp tục chạy cùng đoàn .

Túm lại, chuyến đi kết thúc an toàn, rất cám ơn bác Cục gạch, LoveSanta, Cua, Kienvang, Brownrat, nhh2811, Cosboy cùng các anh em khác.

Cho đến giờ này thì em hiểu tại sao lại là bác oto_3banh bị thủng lốp:):):)

Nick của bác có 3 bánh thôi thì tèo 1 bánh là chuyện dễ hiểu mà. Chia sẻ cùng bác.

Hạng B2
3/1/08
113
0
0
Hà nội

Nụ cười rạng rỡ sau khi xin dc số dt của MK

Last edited by a moderator: