Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
16/3/06
199
5
18
Hải Phòng
www.tamda.com.vn
RE: vài cảm nhận về Civic 1.8 AT sau 1 tuần

Em có nhỏ bạn làm ở SAIGON FORD nói chừng cuối năm nay có biến động về giá xe đấy ... còn biến động bao nhiêu thì em không biết đâu đấy ... nhưng em máu quá đã cưới em Maz6 2.3AT rồi ...

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam

Chúc mừng bác đã cưới được em như ý!

Hạng B2
14/9/06
279
2
18

nhưng em máu quá đã cưới em Maz6 2.3AT rồi ...
post vài hình vợ 2 của bác lên cho a em zòm chút nha. giống gà nhà quá.

Tập Lái
28/12/05
10
0
0

Bác nào có thông tin về vụ chạy thử xe CV ở Nha Trang không? Em nghe nói có vụ đó mà. Bác nào biết, post lên cho a e tham khảo nhé. Thank các bác.

Hạng F
13/1/06
12.137
2.086
113
59
Bình Thạnh -Tp HCM

Nhận xét của các phóng viên báo Dân Chí có khách quan không các bác?Theo tôi thì nhận xét của họ là khách quan:Xe có thiết kế mang cá tính mạnh mẽ,hiện đại.Máy móc khoẻ,vận hành tốt,tăng tốc tốt.Tuy nhiên Civic 8 còn hạn chế ở việc cách âm và giá không rẻ nhưng lại là một sự lựa chọn mới mẻ cho khách hàng.
@Bác Vinamotor: Vậy là bác đã có được sự lựa chọn dứt khoát cho chính mình,xin chúc mừng bác nhé!Bác nhớ post hình vợ 2 của bác và chia sẻ cảm xúc của mình với ae OS 4r nhé.Từ bây giờ chắc chắn bác sẽ vào box MAZDA nhiều hơn trước đây chứ nhỉ?À xin hỏi thêm là trước khi quyết định cưới em Maz6 bác đã đọc qua cái topix này (trong box MAZDA luôn) chưa?
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=322992

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/9/04
130
1
18

Hiện tại, Honda Civic có 3 loại: 1.8 AT (số tay, giá bán 515 triệu đồng), 1.8 MT (số tự động, giá bán 495 triệu) và 2.0 AT (giá bán 605 triệu).

Các bác tự đánh giá độ "chính xác" của phóng viên dantri nhe.

Chúc mừng bác vinamotor!

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

Sai lầm kinh thế mà cũng viết 1 bài báo cho cả nước xem :D:D phóng viên Đức Trung này bê nguyên xi mấy bài của Sale vào thôi chứ mấy ổng mà biết nhận xét???

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: binhtri

Sai lầm kinh thế mà cũng viết 1 bài báo cho cả nước xem :D:D phóng viên Đức Trung này bê nguyên xi mấy bài của Sale vào thôi chứ mấy ổng mà biết nhận xét???

10 điểm cho binhtri!!! hi hi hi

Hạng C
28/12/05
834
6
0
47
HCM

Thế nếu là các bác thì các bác sẽ nhận xét thế lào khi mà:
- Có xe đưa đón các bác ra NT chơi cho sướng (không chừng đi bằng máy bay chứ lị) [8D]
- Có người đưa người đón hầu hạ các bác (không chừng có em út lo cho nữa chứ)
- Có người mang xe vào tận nơi cho các bác thử
- Khi về còn có "quà" nữa.

Vậy các bác sẽ viết như thế lào, thế lào, nói nghe xem :D
Em có thắc mắc thế này:
1. Tại sao không tổ chức thử xe ở gần nhà máy cho đở tốn bao nhiêu là chi phí (nếu như không phải mục đích **** gì đó)?
2. Nếu nói là gần nhà máy không có cảnh đẹp để chụp hình thì khu vực miền Bắc thiếu gì cảnh đẹp sao không làm cho gần mà phải bê vào tận NT để làm.

Điều đó thừa sức kết luận cái bài viết này có công tâm hay không.

Em chỉ là dân đen, chả có liên quan gì đến mấy cái hãng gì cả nhá :D

Status
Không mở trả lời sau này.