Hạng B2
6/2/20
102
64
28
48
Kính chào các Bác, Tôi dự tính đi Hồ Tràm bằng cao tốc phan thiết vào QL56 để tránh quốc lộ 51. Khởi hành từ làng đại học. Kính mong các Bác tư vấn dùm. Cao tốc phan thiết có cho quẹo vào quốc lộ 56 chưa ạ. Xin thông tin các Resort ven biển. Các khu du lịch quán ăn ở vùng này . Xin Tri Ân các Bác. Kính chúc Sức Khoẻ và Bình An đến cả nhà nhé.

Xin tư vấn đi Hồ Tràm, đường đi, Resort
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: NhaNong
Hạng B2
18/10/11
210
198
43
Các lối ra trên cao tốc giờ thông hết rồi mà bác!
Đi đường biển cũng đẹp phết đấy,
Ra Hồ Tràm mục đích nghỉ dưỡng thôi chứ chỗ chơi khá ít, thấy có mỗi cái cầu cạn gì đó mà chẳng có vẹo gì ở đó.
Đặc biệt dắt ghệ nhí ra đó ăn - chệch xong về là hợp lý nhất. hahaaaaa
Ăn uống đêm thì ra mấy quán hải sản chỗ phố đi bộ, cũng rẻ đông vui. Còn sáng thì ăn tại resort rồi.
Ngoài đó có Melia, Grand, Holyday Inn, Dhawa, thì cá nhân e thấy Melia ăn đc nhất, mấy cái kia mới sau này nên ko bằng. còn cái mới mở Ixora thì e chưa đi nên ko biết.

Hạng B2
24/5/10
178
307
63
Ho Chi Minh City
Cao tốc phan thiết có cho quẹo vào quốc lộ 56 rồi bạn. Hồ Tràm thì mình đã đi ở Khu nước nóng Bình Châu, book trên booking tầm 1,8 tr/1 đêm 2 người khá ổn, ngủ nghỉ tắm táp OK. Tối ra ngoài ăn ngon rẻ hơn, ghé quán Hai Lộc II ngon bổ rẻ.
Hình hồ bơi trông quen quen, phải trong Minera k bác?

• Like
Reactions: hmduc195
Hạng B2
18/10/11
210
198
43
em thấy khoản này là hợp lý nhứt :p
Quá hợp lý á chứ, vừa gần, vừa ở resort mát mẻ, vừa riêng tư. Có thể đi về trong 2 ngày cuối tuần cho thay đổi không khí cũng hay.
Em cay nhất là nó bắt checkin 14-15h chiều.

• Haha
Reactions: trunghq119
Hạng D
3/7/14
2.803
10.674
113
Ho Chi Minh City, Vietnam
Các lối ra trên cao tốc giờ thông hết rồi mà bác!
Đi đường biển cũng đẹp phết đấy,
Ra Hồ Tràm mục đích nghỉ dưỡng thôi chứ chỗ chơi khá ít, thấy có mỗi cái cầu cạn gì đó mà chẳng có vẹo gì ở đó.
Đặc biệt dắt ghệ nhí ra đó ăn - chệch xong về là hợp lý nhất. hahaaaaa
Ăn uống đêm thì ra mấy quán hải sản chỗ phố đi bộ, cũng rẻ đông vui. Còn sáng thì ăn tại resort rồi.
Ngoài đó có Melia, Grand, Holyday Inn, Dhawa, thì cá nhân e thấy Melia ăn đc nhất, mấy cái kia mới sau này nên ko bằng. còn cái mới mở Ixora thì e chưa đi nên ko biết.

Chệch có mấy phút mà đi xa quá: làm biếng anh :D